New
UniFi AP XG

UniFi AP XG

UAP-XG hoạt động trên 2 băng tần 2.4 Ghz tốc độ 800Mbpsvà 5Ghz tốc độ (2) 1733Mbps với công nghệ 4x4(2.4 Ghz) 2x4x4(5.0Ghz) Mu-Mimo.

Chi tiết
New
UniFi AP AC In-Wall

UniFi AP AC In-Wall

Chi tiết
New
UniFi NanoHD

UniFi NanoHD

UAP-nanoHD hoạt động trên 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, chuẩn 802.11ac Wave 2 hỗ trợ tốc độ lên đến 2.33 Gbps.

Chi tiết
UniFi Cloud Key Gen2 Plus

UniFi Cloud Key Gen2 Plus

UCK-G2-PLUS tích hợp sẵn SDN Controller UniFi và UniFi Protect để quản trị các thiết bị dòng Enterprise của UniFi.

Chi tiết
New
 UniFi Video Camera G3 Pro

UniFi Video Camera G3 Pro

UVC-G3-PRO hỗ trợ một ống kính zoom quang 3X, hiệu suất video 1080p sắc nét với khả năng hồng ngoại.

Chi tiết
New
UniFi AP FLEX HD

UniFi AP FLEX HD

UAP-FlexHD với thiết kế độc đáo, kích thước nhỏ gọndễ dàng lắp đặt trong nhà hoặc ngoài trời, lên đến 100 users.

Chi tiết
New
UniFi Switch PRO 24 PoE

UniFi Switch PRO 24 PoE

USW-PRO-24-POE Với 16 port cấp nguồn PoE chuẩn 802.3at PoE+, 8 port PoE++ chuẩn 802.3bt và 2 cổng quang (SFP+) tốc độ 10GB.

Chi tiết
New
UniFi Switch PRO 48

UniFi Switch PRO 48

USW-Pro-48 với (48) Port Gigabit RJ45 và (4) Port 10G SFP+, là bộ chuyển mạch quản trị Layer 2 và hỗ trợ Layer 3.

Chi tiết
UniFi  AC HD

UniFi AC HD

UAP-AC-HD khả năng chịu tải cao với chuẩn 802.11 ac Wave 2, áp dụng công nghệ mới nhất MU-MIMO 4x4 với 4 luồng giao tiếp đồng thời.

Chi tiết
UniFi AC Mesh Pro

UniFi AC Mesh Pro

UAP-AC-M-PRO là thiết bị thu phát sóng WiFi ngoài trời hoạt động trên 2 băng tần 2.4 Ghz tốc độ 450Mbps và 5Ghz tốc độ 1300Mbps.

Chi tiết
UniFi AP AC PRO

UniFi AP AC PRO

UAP-AC-Pro là thiết bị thu phát sóng WiFi trong nhà hoạt động trên 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, chuẩn 802.11ac hỗ trợ tốc độ lên đến 1.75 Gbps.

Chi tiết
New
UniFi Switch Industrial

UniFi Switch Industrial

USW-Industrial là thiết bị chuyển mạch Layer 2 cung cấp nguồn cho thiết bị sử dụng nguồn PoE có công suất cao chuẩn PoE 802.3 bt PoE++.

Chi tiết
New
Thiết bị chống sét qua cáp LAN Ethernet Surge Protector

Thiết bị chống sét qua cáp LAN Ethernet Surge Protector

Ethernet Surge Protector (ETH-SP-G2) ỗ trợ tốc độ 1 Gbps, điện áp cho phép 15v-90 V, 802.3 af.​

Chi tiết
New
UniFi Switch PRO 48 PoE

UniFi Switch PRO 48 PoE

USW-Pro-48-POE với 40 port cấp nguồn PoE chuẩn 802.3at PoE+ và 8 port PoE++ chuẩn 802.3bt cùng 4 cổng quang (SFP+) tốc độ 10GB

Chi tiết
New
UniFi Switch PRO 24

UniFi Switch PRO 24

USW-PRO-24 với (24) Port Gigabit RJ45 và (2) Port 10G SFP+, là bộ chuyển mạch quản trị Layer 2 và hỗ trợ Layer 3

Chi tiết
UniFi AC LR

UniFi AC LR

UAP-AC-LR  là thiết bị thu phát sóng WiFi trong nhà hoạt động trên 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, chuẩn 802.11ac, tốc độ lên đến 1.3 Gbps.

Chi tiết
UniFi AC Lite

UniFi AC Lite

UAP-AC-LITE là bộ thu phát sóng WiFi chuẩn 802.11AC trong nhà hoạt động trên 2 băng tần 2.4 Ghz tốc độ 300Mbps và 5Ghz tốc độ 867Mbps.

Chi tiết
UniFi AC Mesh

UniFi AC Mesh

UAP-AC-M là thiết bị thu phát sóng WiFi ngoài trời, hoạt động trên 2 băng tần 2.4 Ghz tốc độ 300Mbps và 5Ghz tốc độ 867Mbps.

Chi tiết
UniFi AP PRO

UniFi AP PRO

UniFi AP PRO là thiết bị thu phát sóng Wifi băng tần kép trong nhà chuẩn 802.11n MIMO với tốc độ tổng hợp lên tới 750 Mbps.

Chi tiết
UniFi AP Long Range

UniFi AP Long Range

UniFi UAP LR là thiết bị thu phát sóng WiFi trong nhà với tốc độ lên đến 300 Mbps có kiểu dáng nhỏ gọn và tinh tế.

Chi tiết
UniFi AP

UniFi AP

UniFi UAP là thiết bị thu phát sóng WiFi trong nhà với tốc độ lên đến 300 Mbps có kiểu dáng nhỏ gọn và tinh tế.

Chi tiết
UniFi AP In-Wall

UniFi AP In-Wall

UniFi AP In-Wall (UAP-IW) là bộ thu phát sóng wifi trong nhà, tốc độ lên tới 150 Mbps, kiểu dáng nhỏ gọn tinh tế, dễ dàng lắp đặt âm tường như ổ điện.

Chi tiết
UniFi Security Gateway Pro

UniFi Security Gateway Pro

USG-PRO-4 hỗ trợ Performence lên đến 3Gbps có thể đáp ứng cho 3000 kết nối đồng thời x 1Mbps/ kết nối.

Chi tiết
UniFi Security Gateway

UniFi Security Gateway

UniFi Security Gateway hỗ trợ Performence lên đến 500Mbps có thể đáp ứng cho 300 kết nối đồng thời x 1Mbps/ kết nối.

Chi tiết
UniFi AC Pro 5-pack

UniFi AC Pro 5-pack

UniFi AC Pro 5-PACK (UAP-AC-PRO) features the latest Wi-Fi 802.11ac, 3x3 MIMO technology in a refined industrial design, PoE adaptors not included.

Chi tiết
UniFi Switch 8

UniFi Switch 8

US-8 là một thiết bị chuyển 8 cổng với PoE Passthrough giúp mở rộng mạng lưới và cung cấp điện năng cho thiết bị cần thiết.

Chi tiết
UniFi Switch 8 (60W)

UniFi Switch 8 (60W)

US-8-60W là một thiết bị chuyển tiếp 8 cổng tích hợp 4 cổng 802.3af PoE với khả năng cung cấp tới 15.4W điện năng mỗi cổng.

Chi tiết
UniFi Switch 8 (150W)

UniFi Switch 8 (150W)

US-8-150W là Switch PoE, cung cấp 8 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps.

Chi tiết
UniFi Switch 16 (150W)

UniFi Switch 16 (150W)

US-16-150W Cung cấp 16 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps để dễ dàng mở rộng hệ thống mạng.

Chi tiết
UniFi Switch 16 XG

UniFi Switch 16 XG

US-16-XG cung cấp 12 cổng quang SFP+ 10G và 4 cổng RJ45 10G cùng thông lượng không chặn lên tới 160 Gbps.

Chi tiết
UniFi Switch 24

UniFi Switch 24

US-24 cung cấp 24 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps để dễ dàng mở rộng hệ thống mạng.

Chi tiết
UniFi Switch 24 (250W)

UniFi Switch 24 (250W)

US-24-250W cung cấp 24 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps để dễ dàng mở rộng hệ thống mạng.

Chi tiết
UniFi Switch 24 (500W)

UniFi Switch 24 (500W)

US-24-500W cung cấp 24 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps.

Chi tiết
UniFi Switch 48 (500W)

UniFi Switch 48 (500W)

US-48-500W cung cấp 48 port Gigabit Ethernet, 2 port SFP và 2 port SFP+ cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 10 Gbps.

Chi tiết
UniFi Switch 48 (750W)

UniFi Switch 48 (750W)

US-48-750W cung cấp 48 port Gigabit Ethernet, 2 port SFP và 2 port SFP+ cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 10 Gbps.

Chi tiết
UniFi Cloud Key

UniFi Cloud Key

UniFi Cloud Key (UC-CK) được tích hợp sẵn SDN Controller UniFi. Dùng để quản trị các thiết bị UniFi , hỗ trợ lên đến 20 thiết bị.

Chi tiết
New
UniFi Video Camera G3 FLEX

UniFi Video Camera G3 FLEX

UVC-G3-Flex hỗ trợ chuẩn nén H.264 với độ phân giải 1080p Full HD (1920x1080), được lắp đặt trong nhà hoặc ngoài trời với góc nhìn rộng.

Chi tiết
UniFi Video Camera G3 DOME

UniFi Video Camera G3 DOME

UniFi Video Camera G3 Dome (UVC-G3-DOME) là bộ giám sát của hệ thống UniFi Video với khả năng ghi hình 1080p HD cả ngày lẫn đêm.

Chi tiết
UniFi Video Camera G3 AF

UniFi Video Camera G3 AF

UVC-G3-AF thiết kế nhỏ gọn, hiện đại; hỗ  trợ chuẩn nén H.264 với độ phân giải 1080p Full HD (1920x1080).

Chi tiết
UniFi NVR 2TB

UniFi NVR 2TB

Ubiquiti UniFi NVR 2TB (UVC-NVR-2TB) là một thiết bị ghi hình mạng tiêu thụ điện năng thấp, tiện lợi với ổ cứng dung lượng lên tới 2 TB.

Chi tiết
UniFi PoE Adapter 24 12W G

UniFi PoE Adapter 24 12W G

UniFi PoE Adapter 24 12W G (POE-24-12W-G) là Adapter AC-DC cấp nguồn qua cáp mạng (PoE ), điện áp ra 24VDC, 0.5A công suất tối đa 12W, tốc độ 1 Gbps.

Chi tiết
UniFi PoE Adapter 48 24W G

UniFi PoE Adapter 48 24W G

UniFi PoE Adapter 48 24W G (POE-48-24W-G) là Adaptor AC-DC cấp nguồn qua cáp mạng (PoE), điện áp ra 48VDC, 0.5A công suất tối đa 24W, tốc độ 1 Gbps.

Chi tiết
New
UniFi WiFi BaseStation XG

UniFi WiFi BaseStation XG

UniFi WiFi BaseStation XG (UWB-XG) là thiết bị thu phát sóng WiFi indoor/outdoor(covered). Hoạt động trên 1 băng tần 5Ghz tốc độ (3)1733Mbps.

Chi tiết
UniFi AP AC SHD

UniFi AP AC SHD

UniFi AP AC SHD là thiết bị thu phát sóng WiFi indoor/outdoor(covered). Hoạt động trên 2 băng tần 2.4 Ghz tốc độ 800Mbps và 5Ghz tốc độ 1733Mbps.

Chi tiết
UniFi AC EDU

UniFi AC EDU

Chi tiết
UniFi In-Wall HD

UniFi In-Wall HD

UAP-IW-HD chuẩn Wave 802.11ac Wave2 băng tần kép 4x4 MU-MIMO 5GHz (tốc độ 1733Mbps), 2x2 MIMO trên 2.4GHz (tốc độ 300Mbps).

Chi tiết
UniFi AC In-Wall Pro

UniFi AC In-Wall Pro

UniFi AC In-Wall Pro (UAP-AC-IW-PRO) là bộ thu phát sóng WiFi trong nhà. Hoạt động trên 2 băng tần 2.4 Ghz tốc độ 450Mbps và 5Ghz tốc độ 1300Mbps.

Chi tiết
UniFi Cloud Key Gen2

UniFi Cloud Key Gen2

UCK-G2 được tích hợp sẵn SDN Controller UniFi. Dùng để quản trị các thiết bị UniFi, hỗ trợ lên đến 50 thiết bị.

Chi tiết
UniFi Application Server XG

UniFi Application Server XG

Chi tiết
UniFi PoE Adapter AF

UniFi PoE Adapter AF

U-POE-AF là Adapter AC-DC cấp nguồn qua cáp mạng (PoE ) với điện áp ra 48VDC, 0.32A,tốc độ 1 Gbps.

Chi tiết
UniFi Switch 48

UniFi Switch 48

US-48 với với các uplink có dung lượng cao, mỗi model 48 ports bao gồm 2 cổng SFP + cho các uplink lên tới 10 Gbps.

Chi tiết
UniFi Switch Flex

UniFi Switch Flex

Chi tiết
UniFi Switch Flex Mini

UniFi Switch Flex Mini

USW-Flex-Mini là 1 thiết bị quản lý thông minh, cung cấp 5 cổng Ethernet RJ45, cung cấp liên kết 1 Gigabit tới các thiết bị của bạn.

Chi tiết
UniFi Switch 16 PoE

UniFi Switch 16 PoE

USW 16 POE cung cấp 16 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps để dễ dàng mở rộng hệ thống mạng.

Chi tiết
UniFi Switch 24 PoE

UniFi Switch 24 PoE

USW-24-POE cung cấp 24 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps để dễ dàng mở rộng hệ thống mạng.

Chi tiết
UFiber Single-Mode 1G-S

UFiber Single-Mode 1G-S

UF-SM-1G-S cho khoảng cách lên đến 3 km với tốc độ 1 Gbps, được dùng cho các thiết bị như switch, converter, router có cổng (khe, slot).

Chi tiết
UFiber Multi-Mode 1G

UFiber Multi-Mode 1G

UF-MM-1G cho khoảng cách lên đến 550 m và tốc độ lên đến 1 Gbps, được dùng cho các thiết bị như switch, converter, router có cổng (khe, slot).

Chi tiết
UFiber Single-Mode 10G

UFiber Single-Mode 10G

UF-SM-10G cho khoảng cách lên đến 10 km với tốc độ 10 Gbps, được dùng cho các thiết bị như switch, converter, router có cổng (khe, slot).

Chi tiết
UFiber Multi-Mode 10G

UFiber Multi-Mode 10G

UF-MM-10G cho khoảng cách lên đến 300m và tốc độ lên đến 10 Gbps, được dùng cho các thiết bị như switch, converter, router có cổng (khe, slot).

Chi tiết
EdgeRouter 12P

EdgeRouter 12P

Edgerouter 12P (ER-12P) có khả năng chịu tải lên đến 600 users, cấp nguồn Passive PoE với công suất tối đa 20W (24V, 0.83A) trên mỗi port.

Chi tiết
Rocket R5AC-Lite

Rocket R5AC-Lite

Rocket R5AC-Lite có thể ghép nối với các ăng-ten khác nhau để cho hiệu suất mạng tối ưu hơn, có thể tuỳ chỉnh cấu hình băng thông kênh.

Chi tiết
Cloud Key g2 Rack Mount

Cloud Key g2 Rack Mount

The Cloud Key front panel display, RJ45 ethernet connector, reset button, and status LED are exposed on the front panel for easy access.

Chi tiết
Ceiling Mount UVC-G3-F-C

Ceiling Mount UVC-G3-F-C

UVC-G3-F-C for UniFi Protect G3 FLEX Camera. Mount your camera inside the ceiling or a ceiling tile for a clean, low-profile installation.

Chi tiết
UniFi Redundant Power System

UniFi Redundant Power System

USP-RPS là hệ thống nguồn dự phòng độc quyền được thiết kế để bảo vệ tối đa sáu thiết bị hỗ trợ UniFi SmartPower khỏi sự cố mất nguồn điện đột ngột.

Chi tiết
UniFi Switch 48 PoE

UniFi Switch 48 PoE

USW-48-POE với 32 port cấp nguồn PoE chuẩn 802.3at PoE+, và 4 cổng quang (SFP), có màn hình cảm ứng 1,3 inch kèm theo tính năng AR.

Chi tiết
UniFi Dream Machine

UniFi Dream Machine

Chi tiết
EdgePoint S16

EdgePoint S16

EdgePoint S16 sử dụng nguồn cấp 54VDC, POE có thể hỗ trợ cấp nguồn ra chuẩn POE 24v-Passive cho tất cả sản phẩm biquiti bao gồm cả airFiber & airMax.

Chi tiết
Omni Antenna AMO-5G13

Omni Antenna AMO-5G13

Omni Antenna AMO-5G13 là sản phẩm đầu tiên thuộc loại có thiết kế Omni hai cực đã được cấp bằng sáng chế, cung cấp phạm vi phủ sóng 360 °.

Chi tiết
UniFi Antenna UMA-D

UniFi Antenna UMA-D

UMA-D là ăng-ten hai băng tần, phân cực kép, được tối ưu hóa cho chuẩn sóng 802.11ac.

Chi tiết
New
FiberPoE F-POE-G2

FiberPoE F-POE-G2

F-POE-G2 có khả năng bảo vệ thiết bị tránh sự cố sụt áp và tránh các tá hại của sét lan truyền.

Chi tiết
PowerBeam AC

PowerBeam AC

Powerbeam AC của dòng airMAX CPE với thiết kế đột phát, khả năng chống nhiễu cao và bộ vi xử lý tốc độ cao cho hiệu suất vượt trội.

Chi tiết
UniFi Dream Machine Pro

UniFi Dream Machine Pro

UDM-Pro là bộ chuyển mạch Gigabit 8 cổng với 1 Gbps RJ45 và 10G SFP + LAN. Được cung cấp sức mạnh bởi bộ vi xử lý lõi tứ tốc độ 1,7 GHz nhanh chóng.

Chi tiết
UniFi Protect Network Video Recorder

UniFi Protect Network Video Recorder

UNVR có thể cung cấp cho doanh nghiệp lên đến 30 ngày lưu trữ video 4K cho 15 camera hoặc lưu trữ video Full HD cho 50 camera.

Chi tiết
EdgeMAX Universal Rack-mount Kit

EdgeMAX Universal Rack-mount Kit

Chi tiết