UFiber Single-Mode 1G-S

UFiber Single-Mode 1G-S

Liên hệ giá tốt và giá sỉ

VND 952.000 [Giá chưa có VAT]

Model: UF-SM-1G-S

Module quang UFiber UF-SM-1G-S được dùng cho các thiết bị như switch, converter, router có cổng (khe, slot), phù thuộc vào theo chuẩn SFP.
Ubiquiti Networks cung cấp nhiều mô-đun để phù hợp với nhiều kết nối cáp quang của bạn.

Ubiquiti Networks cung cấp nhiều mô-đun để phù hợp với nhiều kết nối cáp quang của bạn.

Two multi-mode models are available

• UF-MM-1G: SFP, 1 Gbps

UF-MM-10G: SFP+, 10 Gbps

Three single-mode models are available

• UF-SM-1G-S: SFP, 1 Gbps, BiDi

• UF-SM-10G: SFP+, 10 Gbps

• UF-SM-10G-S: SFP+, 10 Gbps, BiDi

Indoor Runs

Để sử dụng với khoảng các xa hơn 100 mét của cáp Ethernet, hãy sử dụng UF-MM-10G cho khoảng cách lên đến 300 m và tốc độ lên đến 10 Gbps hoặc sử dụng UF-MM-1G cho khoảng cách lên đến 550 m và tốc độ lên đến 1 Gbps.

Outdoor Use

Để chạy đường dài ở chế độ single-mode, hãy sử dụng UF-SM-10G cho khoảng cách lên đến 10 km với tốc độ 10 Gbps hoặc sử dụng UF-SM-1G-S cho khoảng cách lên đến 3 km với tốc độ 1 Gbps.

Fiber Routing and Switching

Ubiquiti cung cấp nhiều tùy chọn phù hợp cho cơ sở hạ tầng mạng của bạn:

UFiber Single-Mode 1G-S

Hình ảnh sản phẩm UF-SM-1G-S

UFiber Single-Mode 1G-S

Model Comparision

Bảng so sánh giữa các UFiber Multi Mode

UFiber Single-Mode 1G-S

Fanpage FPT – Thiết Bị Mạng: https://www.facebook.com/wifithietbifpt

Group hỗ trợ UniFi: https://www.facebook.com/groups/congdongUniFi/

Hỗ Trợ Kỹ Thuật: 028-7300-2222

Số máy lẻ (Ext): 89777

Operating Temperature

0 to 70° C (32 to 158° F)

Maximum Power Consumption

0.66W

Supported Media

Single-Mode Fiber S

Connector Type

(1) LC

BiDi

Yes

TX Wavelength

Blue: 1310 nm Yellow: 1550 nm

RX Wavelength

Blue: 1550 nm Yellow: 1310 nm

Data Rate

1.25 Gbps SFP

Cable Distance

3 kmm