UFiber Multi-Mode 10G

UFiber Multi-Mode 10G

Liên hệ giá tốt và giá sỉ

VND 1.722.000 [Giá chưa có VAT]

Model: UF-MM-10G

  • Module quang UFiber UF-MM-10G được dùng cho các thiết bị như switch, converter, router có cổng (khe, slot), phù thuộc vào theo chuẩn SFP. Ubiquiti Networks cung cấp nhiều mô-đun để phù hợp với nhiều kết nối cáp quang của bạn.

Two multi-mode models are available

• UF-MM-1G: SFP, 1 Gbps

UF-MM-10G: SFP+, 10 Gbps

Three single-mode models are available

• UF-SM-1G-S: SFP, 1 Gbps, BiDi

• UF-SM-10G: SFP+, 10 Gbps

• UF-SM-10G-S: SFP+, 10 Gbps, BiDi

Indoor Runs

Để sử dụng với khoảng các xa hơn 100 mét của cáp Ethernet, hãy sử dụng UF-MM-10G cho khoảng cách lên đến 300m và tốc độ lên đến 10 Gbps hoặc sử dụng UF-MM-1G cho khoảng cách lên đến 550m và tốc độ lên đến 1 Gbps.

Outdoor Use

Để chạy đường dài ở chế độ single-mode, hãy sử dụng UF-MM-10G cho khoảng cách lên đến 10 km với tốc độ 10 Gbps hoặc sử dụng UF-SM-1G cho khoảng cách lên đến 3 km với tốc độ 1 Gbps.

Fiber Routing and Switching

Ubiquiti cung cấp nhiều tùy chọn phù hợp cho cơ sở hạ tầng mạng của bạn:

UFiber Multi-Mode 10G

Hình ảnh sản phẩm UF-MM-10G

UFiber Multi-Mode 10G

Model Comparision

Bảng so sánh giữa các UFiber Multi-Mode

UFiber Multi-Mode 10G

Fanpage FPT – Thiết Bị Mạng: https://www.facebook.com/wifithietbifpt

Group hỗ trợ UniFi: https://www.facebook.com/groups/congdongUniFi/

Hỗ Trợ Kỹ Thuật: 028-7300-2222

Số máy lẻ (Ext): 89777