UniFi Switch 16 150W

UniFi Switch 16 150W

US-16-150W Cung cấp 16 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps để dễ dàng mở rộng hệ thống mạng.

Chi tiết

UniFi Switch 16 150W

UniFi Switch 8 150W

UniFi Switch 8 150W

US-8-150W là Switch PoE, cung cấp 8 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps.

Chi tiết

UniFi Switch 8 150W

UniFi AP AC PRO

UniFi AP AC PRO

UAP-AC-Pro là thiết bị thu phát sóng WiFi trong nhà hoạt động trên 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, chuẩn 802.11ac hỗ trợ tốc độ lên đến 1.75 Gbps.

Chi tiết

UniFi AP AC PRO

UniFi AC Pro 5-pack

UniFi AC Pro 5-pack

UniFi AC Pro 5-PACK (UAP-AC-PRO) features the latest Wi-Fi 802.11ac, 3x3 MIMO technology in a refined industrial design, PoE adaptors not included.

Chi tiết

UniFi AC Pro 5-pack

UniFi AP In-Wall

UniFi AP In-Wall

UniFi AP In-Wall (UAP-IW) là bộ thu phát sóng wifi trong nhà, tốc độ lên tới 150 Mbps, kiểu dáng nhỏ gọn tinh tế, dễ dàng lắp đặt âm tường như ổ điện.

Chi tiết

UniFi AP In-Wall

UniFi Security Gateway

UniFi Security Gateway

UniFi Security Gateway hỗ trợ Performence lên đến 500Mbps có thể đáp ứng cho 300 kết nối đồng thời x 1Mbps/ kết nối.

Chi tiết

UniFi Security Gateway

UniFi Cloud Key

UniFi Cloud Key

UniFi Cloud Key (UC-CK) được tích hợp sẵn SDN Controller UniFi. Dùng để quản trị các thiết bị UniFi , hỗ trợ lên đến 20 thiết bị.

Chi tiết

UniFi Cloud Key

UniFi Security Gateway Pro

UniFi Security Gateway Pro

USG-PRO-4 hỗ trợ Performence lên đến 3Gbps có thể đáp ứng cho 3000 kết nối đồng thời x 1Mbps/ kết nối.

Chi tiết

UniFi Security Gateway Pro

UniFi AC LR

UniFi AC LR

UAP-AC-LR  là thiết bị thu phát sóng WiFi trong nhà hoạt động trên 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, chuẩn 802.11ac, tốc độ lên đến 1.3 Gbps.

Chi tiết

UniFi AC LR

UniFi AC Lite

UniFi AC Lite

UAP-AC-LITE là bộ thu phát sóng WiFi chuẩn 802.11AC trong nhà hoạt động trên 2 băng tần 2.4 Ghz tốc độ 300Mbps và 5Ghz tốc độ 867Mbps.

Chi tiết

UniFi AC Lite

UniFi AP

UniFi AP

UniFi UAP là thiết bị thu phát sóng WiFi trong nhà với tốc độ lên đến 300 Mbps có kiểu dáng nhỏ gọn và tinh tế.

Chi tiết

UniFi AP

UniFi AP Long Range

UniFi AP Long Range

UniFi UAP LR là thiết bị thu phát sóng WiFi trong nhà với tốc độ lên đến 300 Mbps có kiểu dáng nhỏ gọn và tinh tế.

Chi tiết

UniFi AP Long Range

UniFi AP PRO

UniFi AP PRO

UniFi AP PRO là thiết bị thu phát sóng Wifi băng tần kép trong nhà chuẩn 802.11n MIMO với tốc độ tổng hợp lên tới 750 Mbps.

Chi tiết

UniFi AP PRO

NanoStation M2

NanoStation M2

NanoStation M2 giới thiệu antenna panel và khẳ năng phân cực kép, lý tưởng để thiết lập kết nối điểm - điểm yêu cầu thiết bị CPE công suất cao.

Chi tiết

NanoStation M2

UniFi Switch 24 250W

UniFi Switch 24 250W

US-24-250W cung cấp 24 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps để dễ dàng mở rộng hệ thống mạng.

Chi tiết

UniFi Switch 24 250W

UniFi Switch 24 500W

UniFi Switch 24 500W

US-24-500W cung cấp 24 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps.

Chi tiết

UniFi Switch 24 500W

UniFi Switch 48 500W

UniFi Switch 48 500W

US-48-500W cung cấp 48 port Gigabit Ethernet, 2 port SFP và 2 port SFP+ cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 10 Gbps.

Chi tiết

UniFi Switch 48 500W

UniFi Switch 48 750W

UniFi Switch 48 750W

US-48-750W cung cấp 48 port Gigabit Ethernet, 2 port SFP và 2 port SFP+ cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 10 Gbps.

Chi tiết

UniFi Switch 48 750W

NanoStationM5

NanoStationM5

Indoor/Outdoor airMAX® CPE

Chi tiết

NanoStationM5

NanoStation Loco M2

NanoStation Loco M2

NanoStation Loco M2 giới thiệu antenna panel và khẳ năng phân cực kép, dùng để thiết lập kết nối điểm - đa điểm yêu cầu thiết bị CPE công suất cao.

Chi tiết

NanoStation Loco M2

NanoStation Loco M5

NanoStation Loco M5

NanoStation Loco M5 giới thiệu antenna panel và khẳ năng phân cực kép, lý tưởng để thiết lập kết nối điểm - điểm yêu cầu thiết bị CPE công suất cao.

Chi tiết

NanoStation Loco M5

UniFi NVR 2TB

UniFi NVR 2TB

Ubiquiti UniFi NVR 2TB (UVC-NVR-2TB) là một thiết bị ghi hình mạng tiêu thụ điện năng thấp, tiện lợi với ổ cứng dung lượng lên tới 2 TB.

Chi tiết

UniFi NVR 2TB

UniFi Video Camera G3 DOME

UniFi Video Camera G3 DOME

UniFi Video Camera G3 Dome (UVC-G3-DOME) là bộ giám sát của hệ thống UniFi Video với khả năng ghi hình 1080p HD cả ngày lẫn đêm.

Chi tiết

UniFi Video Camera G3 DOME

UniFi Video Camera G3 AF

UniFi Video Camera G3 AF

UVC-G3-AF thiết kế nhỏ gọn, hiện đại; hỗ  trợ chuẩn nén H.264 với độ phân giải 1080p Full HD (1920x1080).

Chi tiết

UniFi Video Camera G3 AF

EdgeSwitch 24 Lite

EdgeSwitch 24 Lite

ES-24-LITE cung cấp 24 ports Gigabit Ethernet cho các kết nối thông thường và 2 ports SFP quang cho các kết nối cần tốc độ cao.

Chi tiết

EdgeSwitch 24 Lite

EdgeSwitch 48 Lite

EdgeSwitch 48 Lite

ES-48-LITE cung cấp 48 port Gigabit Ethernet thông thường và 4 port SFP quang tốc độ cao, thích hợp sử dụng cho các doanh nghiệp vừa và lớn, ...

Chi tiết

EdgeSwitch 48 Lite

UniFi  AC HD

UniFi AC HD

UAP-AC-HD khả năng chịu tải cao với chuẩn 802.11 ac Wave 2, áp dụng công nghệ mới nhất MU-MIMO 4x4 với 4 luồng giao tiếp đồng thời.

Chi tiết

UniFi AC HD

UniFi AC Mesh

UniFi AC Mesh

UAP-AC-M là thiết bị thu phát sóng WiFi ngoài trời, hoạt động trên 2 băng tần 2.4 Ghz tốc độ 300Mbps và 5Ghz tốc độ 867Mbps.

Chi tiết

UniFi AC Mesh

UniFi AC Mesh Pro

UniFi AC Mesh Pro

UAP-AC-M-PRO là thiết bị thu phát sóng WiFi ngoài trời hoạt động trên 2 băng tần 2.4 Ghz tốc độ 450Mbps và 5Ghz tốc độ 1300Mbps.

Chi tiết

UniFi AC Mesh Pro

EdgeRouter X SFP

EdgeRouter X SFP

ER-X-SFP là router và cân bằng tải Ubiquiti, phù hợp với doanh nghiệp vừa và nhỏ, cân bằng tải 4WAN, lên đến 100 kết nối.

Chi tiết

EdgeRouter X SFP

TOUGHCable PRO

TOUGHCable PRO

Chi tiết

TOUGHCable PRO

UniFi Switch 8 60W

UniFi Switch 8 60W

US-8-60W là một thiết bị chuyển tiếp 8 cổng tích hợp 4 cổng 802.3af PoE với khả năng cung cấp tới 15.4W điện năng mỗi cổng.

Chi tiết

UniFi Switch 8 60W

UniFi Switch 8

UniFi Switch 8

US-8 là một thiết bị chuyển 8 cổng với PoE Passthrough giúp mở rộng mạng lưới và cung cấp điện năng cho thiết bị cần thiết.

Chi tiết

UniFi Switch 8

UniFi Switch 16 XG

UniFi Switch 16 XG

US-16-XG cung cấp 12 cổng quang SFP+ 10G và 4 cổng RJ45 10G cùng thông lượng không chặn lên tới 160 Gbps.

Chi tiết

UniFi Switch 16 XG

UniFi Switch 24

UniFi Switch 24

US-24 cung cấp 24 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps để dễ dàng mở rộng hệ thống mạng.

Chi tiết

UniFi Switch 24

EdgeRouter Lite

EdgeRouter Lite

Chi tiết

EdgeRouter Lite

UniFi PoE Adapter 24 12W G

UniFi PoE Adapter 24 12W G

UniFi PoE Adapter 24 12W G (POE-24-12W-G) là Adapter AC-DC cấp nguồn qua cáp mạng (PoE ), điện áp ra 24VDC, 0.5A công suất tối đa 12W, tốc độ 1 Gbps.

Chi tiết

UniFi PoE Adapter 24 12W G

UniFi PoE Adapter 48 24W G

UniFi PoE Adapter 48 24W G

UniFi PoE Adapter 48 24W G (POE-48-24W-G) là Adaptor AC-DC cấp nguồn qua cáp mạng (PoE), điện áp ra 48VDC, 0.5A công suất tối đa 24W, tốc độ 1 Gbps.

Chi tiết

UniFi PoE Adapter 48 24W G

NanoBeam NBE-5AC-19

NanoBeam NBE-5AC-19

Chi tiết

NanoBeam NBE-5AC-19

EdgeRouter PRO

EdgeRouter PRO

EdgeRouter PRO (ER-PRO-8 ) có khả năng định tuyến lên tới 2 triệu gói tin/giây, cung cấp 2 port quang RJ45/SFP kết hợp và 6 ports Gigabit Ethernet.

Chi tiết

EdgeRouter PRO

EdgeRouter X

EdgeRouter X

ER-X là router cân bằng tải , cung cấp 5 ports Gigabit Ethernet, cộng 4 đường truyền, WAN/LAN Gigabit. Khả năng chịu tải 100 users.

Chi tiết

EdgeRouter X

EdgeRouter Infinity

EdgeRouter Infinity

ER-8-XG với 8 cổng SFP + cung cấp kết nối cáp quang 10G và cổng RJ45 Gigabit Ethernet cung cấp kết nối đồng.

Chi tiết

EdgeRouter Infinity

EdgeRouter PoE

EdgeRouter PoE

Chi tiết

EdgeRouter PoE

EdgeRouter

EdgeRouter

Chi tiết

EdgeRouter

EdgeRouter 4

EdgeRouter 4

ER-4 cung cấp 3 cổng Gigabit Ethernet, 1 cổng SFP cho một liên kết sợi quang, có khả năng định tuyến tới 3,4 triệu gói/giây, tốc độ băng thông 4 Gbps.

Chi tiết

EdgeRouter 4

EdgeRouter 6P

EdgeRouter 6P

ER-6P được trang bị 5 Gigabit Ethernet hỗ trợ 24W Passive PoE. Hỗ trợ nhiều máy khách băng thông cao trong môi trường doanh nghiệp.

Chi tiết

EdgeRouter 6P

New
UniFi Video Camera G3 FLEX

UniFi Video Camera G3 FLEX

UVC-G3-Flex hỗ trợ chuẩn nén H.264 với độ phân giải 1080p Full HD (1920x1080), được lắp đặt trong nhà hoặc ngoài trời với góc nhìn rộng.

Chi tiết

UniFi Video Camera G3 FLEX

New
UniFi AP AC In-Wall

UniFi AP AC In-Wall

UAP-AC-IW được thiết kế để chuyển đổi jack cắm mạng âm tường thành điểm phát wifi hai băng tần chuẩn 802.11ac với 2 cổng Giga mở rộng.

Chi tiết

UniFi AP AC In-Wall

New
UniFi NanoHD

UniFi NanoHD

UAP-nanoHD hoạt động trên 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, chuẩn 802.11ac Wave 2 hỗ trợ tốc độ lên đến 2.33 Gbps.

Chi tiết

UniFi NanoHD

UniFi Cloud Key Gen2 Plus

UniFi Cloud Key Gen2 Plus

UCK-G2-PLUS tích hợp sẵn SDN Controller UniFi và UniFi Protect để quản trị các thiết bị dòng Enterprise của UniFi.

Chi tiết

UniFi Cloud Key Gen2 Plus

UniFi Switch 48

UniFi Switch 48

US-48 với với các uplink có dung lượng cao, mỗi model 48 ports bao gồm 2 cổng SFP + cho các uplink lên tới 10 Gbps.

Chi tiết

UniFi Switch 48

New
 UniFi Video Camera G3 Pro

UniFi Video Camera G3 Pro

UVC-G3-PRO hỗ trợ một ống kính zoom quang 3X, hiệu suất video 1080p sắc nét với khả năng hồng ngoại.

Chi tiết

UniFi Video Camera G3 Pro

New
 UniFi Video Camera G3 Micro

UniFi Video Camera G3 Micro

UniFi Video Camera G3 Micro (UVC-G3-MICRO) features a wide angle lens and 1080p video resolution.

Chi tiết

UniFi Video Camera G3 Micro

New
Unifi Video Camera G4 PRO

Unifi Video Camera G4 PRO

UVC-G4-PRO features a powered zoom lens and crisp 4K Ultra HD video performance with infrared capability.

Chi tiết

Unifi Video Camera G4 PRO

New
NanoBeam 5AC Gen2

NanoBeam 5AC Gen2

NanoBeam 5AC Gen2 (NBE-5AC-Gen2) design with proprietary airMAX ac chipset and dedicated management Wi-Fi for easy U Mobile app support, fast setup.

Chi tiết

NanoBeam 5AC Gen2

New
RD 5G31 AC Antenna

RD 5G31 AC Antenna

Chi tiết

RD 5G31 AC Antenna

RD 5G 30 Antenna

RD 5G 30 Antenna

Chi tiết

RD 5G 30 Antenna

UniFi PoE Adapter AF

UniFi PoE Adapter AF

U-POE-AF là Adapter AC-DC cấp nguồn qua cáp mạng (PoE ) với điện áp ra 48VDC, 0.32A,tốc độ 1 Gbps.

Chi tiết

UniFi PoE Adapter AF

New
AmpliFi HD Mesh Router

AmpliFi HD Mesh Router

Chi tiết

AmpliFi HD Mesh Router

New
AmpliFi MeshPoint HD

AmpliFi MeshPoint HD

Chi tiết

AmpliFi MeshPoint HD

New
NanoStation AC

NanoStation AC

NanoStation AC (NS-5AC) design with updated proprietary airMAX ac chipset and dedicated management Wi-Fi for easy U Mobile app support and fast setup.

Chi tiết

NanoStation AC

New
AmpliFi Teleport

AmpliFi Teleport

Chi tiết

AmpliFi Teleport

LiteBeam 5AC Gen2

LiteBeam 5AC Gen2

LBE-5AC-GEN2 với sóng RF định hướng kèm theo anten chảo giúp cho việc phát sóng không dây tập trung vào 1 điểm nhất định.

Chi tiết

LiteBeam 5AC Gen2

Bullet AC IP67

Bullet AC IP67

Chi tiết

Bullet AC IP67

New
AmpliFi Instant

AmpliFi Instant

Chi tiết

AmpliFi Instant

Bullet Dual Band AC

Bullet Dual Band AC

Chi tiết

Bullet Dual Band AC

New
EdgeRouter 10X

EdgeRouter 10X

Chi tiết

EdgeRouter 10X

New
EdgeRouter 12

EdgeRouter 12

ER-12 có cấu hình mạnh với CPU 1Ghz 4 Cores, 1Gb RAM, 4Gb Flash. Với 10 cổng RJ45, 2 cổng SFP có thể chuyển đổi WAN và LAN linh hoạt.

Chi tiết

EdgeRouter 12

PowerBeam 5AC Gen 2

PowerBeam 5AC Gen 2

Chi tiết

PowerBeam 5AC Gen 2

EdgeSwitch 8 150W

EdgeSwitch 8 150W

ES-8-150W với 8 cổng Gigabit Ethernet hỗ trợ PoE+ và 2 cổng SFP cho kết nối sợi quang. Có thể lắp đặt trên máy tính để bàn hoặc gắn trên tường.

Chi tiết

EdgeSwitch 8 150W

EdgeSwitch 16 150W

EdgeSwitch 16 150W

UniFi EdgeSwitch 16 150W (ES-16-150W) là dòng thiết bị chuyển mạch thông minh, quản lý dễ dàng lưu lượng và hiệu suất trên tất cả các cổng dữ liệu.

Chi tiết

EdgeSwitch 16 150W

Loco5AC

Loco5AC

Loco5AC băng tần 5Ghz, chuẩn 802.11a/n/ac, anten panel định hướng với độ nhạy 13dbi, khả năng kết nối tối đa 2km môi trường không vật cản.

Chi tiết

Loco5AC

NanoBeam 2AC 13

NanoBeam 2AC 13

Chi tiết

NanoBeam 2AC 13

EdgeSwitch 24 250W

EdgeSwitch 24 250W

ES-24-250W là dòng thiết bị chuyển mạch thông minh, quản lý dễ dàng lưu lượng và hiệu suất trên tất cả các cổng dữ liệu.

Chi tiết

EdgeSwitch 24 250W

EdgeSwitch 24 500W

EdgeSwitch 24 500W

ES-24-500W có thể dùng cho 24 thiết bị WiFi AP đồng thời, chuẩn Passive PoE 24V hoặc thậm chí là 802.3af/at, hỗ trợ 2 port SFP.

Chi tiết

EdgeSwitch 24 500W

PowerBeam 5AC Gen2

PowerBeam 5AC Gen2

PBE-5AC-Gen2 là thiết bị truyền dẫn không dây, sử dụng sóng 2.4Ghz với tốc độ lên đến 450+ Mbps,và còn giải pháp point to point network.

Chi tiết

PowerBeam 5AC Gen2

EdgeSwitch 48 500W

EdgeSwitch 48 500W

EdgeSwitch 48 500W có 48 Port RJ45 GiGabit với 2 Port SFP+, 2 port SFP, Performance mạnh mẽ, tích hợp nguồn POE +.

Chi tiết

EdgeSwitch 48 500W

EdgeSwitch 48 750W

EdgeSwitch 48 750W

Chi tiết

EdgeSwitch 48 750W

EdgeSwitch 10XP

EdgeSwitch 10XP

ES-10XP có 8 cổng Gigabit RJ45 với đầu ra 24V PoE, 2 cổng SFP cung cấp kết nối cáp quang với tốc độ 1G.

Chi tiết

EdgeSwitch 10XP

EdgeSwitch 10X

EdgeSwitch 10X

ES-10X có 8 cổng Gigabit RJ45 với đầu vào PoE cổng 1 và cung cấp PoE Passive 24V cổng 8, 2 cổng SFP cung cấp kết nối cáp quang với tốc độ 1G.

Chi tiết

EdgeSwitch 10X

EdgeSwitch 12F

EdgeSwitch 12F

EdgeSwitch 12F hỗ trợ non blocking throughput, quản trị Layer 2 và hỗ trợ Layer 3 với tính năng Inter-VLAN routing, static routing và DHCP server.

Chi tiết

EdgeSwitch 12F

EdgeSwitch 16 XG

EdgeSwitch 16 XG

ES-16-XG cung cấp 12 port SFP+ tốc độ 10G và 4 port RJ45 10G Base-T đáp ứng việc truyền nhận dữ liệu tốc độ cao hiệu quả.

Chi tiết

EdgeSwitch 16 XG

EdgeSwitch 5XP

EdgeSwitch 5XP

EdgeSwitch 5XP (ES-5XP) is a cost‑effective, 5-port Gigabit switch with 24V PoE support, EdgeSwitch XP Configuration Interface.

Chi tiết

EdgeSwitch 5XP

EdgeSwitch 8XP

EdgeSwitch 8XP

EdgeSwitch 8XP (ES-8-XP) is an industrial-strength, 8-port Gigabit switch with 150 watts of power capable of powering 24V or 48V devices.

Chi tiết

EdgeSwitch 8XP

EdgePower 24V 72W

EdgePower 24V 72W

Chi tiết

EdgePower 24V 72W

EdgePower 54V 150W

EdgePower 54V 150W

Chi tiết

EdgePower 54V 150W

NanoSwitch

NanoSwitch

NanoSwitch (N-SW) là bộ chuyển mạch lắp đặt ngoài trời Gigabit, tốc độ chuyển mạch 4Gbps, với 1 port vào PoE passive 24V-30W, 3 port ra cấp nguồn 24V.

Chi tiết

NanoSwitch

EdgePoint R6

EdgePoint R6

EP-R6 thiết chế cho việc lắp đặt ngoài trời, chuyên dùng trong truyền dẫn wireless của nhà mạng, với các tính năng Router ở Layer 3.

Chi tiết

EdgePoint R6

New
UniFi AP XG

UniFi AP XG

UAP-XG hoạt động trên 2 băng tần 2.4 Ghz tốc độ 800Mbpsvà 5Ghz tốc độ (2) 1733Mbps với công nghệ 4x4(2.4 Ghz) 2x4x4(5.0Ghz) Mu-Mimo.

Chi tiết

UniFi AP XG

New
UniFi WiFi BaseStation XG

UniFi WiFi BaseStation XG

UniFi WiFi BaseStation XG (UWB-XG) là thiết bị thu phát sóng WiFi indoor/outdoor(covered). Hoạt động trên 1 băng tần 5Ghz tốc độ (3)1733Mbps.

Chi tiết

UniFi WiFi BaseStation XG

UniFi AP AC SHD

UniFi AP AC SHD

UniFi AP AC SHD là thiết bị thu phát sóng WiFi indoor/outdoor(covered). Hoạt động trên 2 băng tần 2.4 Ghz tốc độ 800Mbps và 5Ghz tốc độ 1733Mbps.

Chi tiết

UniFi AP AC SHD

UniFi AC EDU

UniFi AC EDU

Chi tiết

UniFi AC EDU

UniFi In-Wall HD

UniFi In-Wall HD

UAP-IW-HD chuẩn Wave 802.11ac Wave2 băng tần kép 4x4 MU-MIMO 5GHz (tốc độ 1733Mbps), 2x2 MIMO trên 2.4GHz (tốc độ 300Mbps).

Chi tiết

UniFi In-Wall HD

UniFi AC In-Wall Pro

UniFi AC In-Wall Pro

UniFi AC In-Wall Pro (UAP-AC-IW-PRO) là bộ thu phát sóng WiFi trong nhà. Hoạt động trên 2 băng tần 2.4 Ghz tốc độ 450Mbps và 5Ghz tốc độ 1300Mbps.

Chi tiết

UniFi AC In-Wall Pro

UFiber Nano G

UFiber Nano G

Chi tiết

UFiber Nano G

UniFi Cloud Key Gen2

UniFi Cloud Key Gen2

UCK-G2 được tích hợp sẵn SDN Controller UniFi. Dùng để quản trị các thiết bị UniFi, hỗ trợ lên đến 50 thiết bị.

Chi tiết

UniFi Cloud Key Gen2

UFiber ActiveEthernet

UFiber ActiveEthernet

Chi tiết

UFiber ActiveEthernet

UFiber WiFi

UFiber WiFi

Chi tiết

UFiber WiFi

UFiber Loco

UFiber Loco

Chi tiết

UFiber Loco

UFiber 4 OLT

UFiber 4 OLT

Chi tiết

UFiber 4 OLT

UFiber OLT

UFiber OLT

Chi tiết

UFiber OLT

UniFi Application Server XG

UniFi Application Server XG

Chi tiết

UniFi Application Server XG

New
Thiết bị chống sét qua cáp LAN Ethernet Surge Protector

Thiết bị chống sét qua cáp LAN Ethernet Surge Protector

Ethernet Surge Protector (ETH-SP-G2) ỗ trợ tốc độ 1 Gbps, điện áp cho phép 15v-90 V, 802.3 af.​

Chi tiết

Thiết bị chống sét qua cáp LAN Ethernet Surge Protector

New
UniFi AP FLEX HD

UniFi AP FLEX HD

UAP-FlexHD với thiết kế độc đáo, kích thước nhỏ gọndễ dàng lắp đặt trong nhà hoặc ngoài trời, lên đến 100 users.

Chi tiết

UniFi AP FLEX HD

UFiber Single-Mode 1G-S

UFiber Single-Mode 1G-S

UF-SM-1G-S cho khoảng cách lên đến 3 km với tốc độ 1 Gbps, được dùng cho các thiết bị như switch, converter, router có cổng (khe, slot).

Chi tiết

UFiber Single-Mode 1G-S

UFiber Multi-Mode 1G

UFiber Multi-Mode 1G

UF-MM-1G cho khoảng cách lên đến 550 m và tốc độ lên đến 1 Gbps, được dùng cho các thiết bị như switch, converter, router có cổng (khe, slot).

Chi tiết

UFiber Multi-Mode 1G

UFiber Single-Mode 10G

UFiber Single-Mode 10G

UF-SM-10G cho khoảng cách lên đến 10 km với tốc độ 10 Gbps, được dùng cho các thiết bị như switch, converter, router có cổng (khe, slot).

Chi tiết

UFiber Single-Mode 10G

UFiber Multi-Mode 10G

UFiber Multi-Mode 10G

UF-MM-10G cho khoảng cách lên đến 300m và tốc độ lên đến 10 Gbps, được dùng cho các thiết bị như switch, converter, router có cổng (khe, slot).

Chi tiết

UFiber Multi-Mode 10G

EdgeRouter 12P

EdgeRouter 12P

Edgerouter 12P (ER-12P) có khả năng chịu tải lên đến 600 users, cấp nguồn Passive PoE với công suất tối đa 20W (24V, 0.83A) trên mỗi port.

Chi tiết

EdgeRouter 12P

Rocket R5AC-Lite

Rocket R5AC-Lite

Rocket R5AC-Lite có thể ghép nối với các ăng-ten khác nhau để cho hiệu suất mạng tối ưu hơn, có thể tuỳ chỉnh cấu hình băng thông kênh.

Chi tiết

Rocket R5AC-Lite

UniFi Switch PRO 48 PoE

UniFi Switch PRO 48 PoE

USW-Pro-48-POE với 40 port cấp nguồn PoE chuẩn 802.3at PoE+ và 8 port PoE++ chuẩn 802.3bt cùng 4 cổng quang (SFP+) tốc độ 10GB

Chi tiết

UniFi Switch PRO 48 PoE

UniFi Switch Flex

UniFi Switch Flex

USW-Flex cung cấp đầu vào POE cho port 1 và cung cấp nguồn ra từ port 2-4 POE 802.3af và công suất tối đa cho từng port lên đến 15, layer 2 mạnh mẽ.

Chi tiết

UniFi Switch Flex

UniFi Switch Flex Mini

UniFi Switch Flex Mini

USW-Flex-Mini là 1 thiết bị quản lý thông minh, cung cấp 5 cổng Ethernet RJ45, cung cấp liên kết 1 Gigabit tới các thiết bị của bạn.

Chi tiết

UniFi Switch Flex Mini

New
UniFi Switch Industrial

UniFi Switch Industrial

USW-Industrial là thiết bị chuyển mạch Layer 2 cung cấp nguồn cho thiết bị sử dụng nguồn PoE có công suất cao chuẩn PoE 802.3 bt PoE++.

Chi tiết

UniFi Switch Industrial

UniFi Switch 16 PoE

UniFi Switch 16 PoE

USW 16 POE cung cấp 16 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps để dễ dàng mở rộng hệ thống mạng.

Chi tiết

UniFi Switch 16 PoE

UniFi Switch 24 PoE

UniFi Switch 24 PoE

USW-24-POE cung cấp 24 port Gigabit Ethernet và 2 port SFP cho kết nối cổng quang Uplink lên đến 1 Gbps để dễ dàng mở rộng hệ thống mạng.

Chi tiết

UniFi Switch 24 PoE

New
UniFi Switch PRO 24

UniFi Switch PRO 24

USW-PRO-24 với (24) Port Gigabit RJ45 và (2) Port 10G SFP+, là bộ chuyển mạch quản trị Layer 2 và hỗ trợ Layer 3

Chi tiết

UniFi Switch PRO 24

UniFi Switch PRO 24 PoE

UniFi Switch PRO 24 PoE

USW-PRO-24-POE Với 16 port cấp nguồn PoE chuẩn 802.3at PoE+, 8 port PoE++ chuẩn 802.3bt và 2 cổng quang (SFP+) tốc độ 10GB.

Chi tiết

UniFi Switch PRO 24 PoE

EdgePoint S16

EdgePoint S16

EdgePoint S16 sử dụng nguồn cấp 54VDC, POE có thể hỗ trợ cấp nguồn ra chuẩn POE 24v-Passive cho tất cả sản phẩm biquiti bao gồm cả airFiber & airMax.

Chi tiết

EdgePoint S16

Omni Antenna AMO-5G13

Omni Antenna AMO-5G13

Omni Antenna AMO-5G13 là sản phẩm đầu tiên thuộc loại có thiết kế Omni hai cực đã được cấp bằng sáng chế, cung cấp phạm vi phủ sóng 360 °.

Chi tiết

Omni Antenna AMO-5G13

UniFi Antenna UMA-D

UniFi Antenna UMA-D

UMA-D là ăng-ten hai băng tần, phân cực kép, được tối ưu hóa cho chuẩn sóng 802.11ac.

Chi tiết

UniFi Antenna UMA-D

New
FiberPoE F-POE-G2

FiberPoE F-POE-G2

F-POE-G2 có khả năng bảo vệ thiết bị tránh sự cố sụt áp và tránh các tá hại của sét lan truyền.

Chi tiết

FiberPoE F-POE-G2

PowerBeam AC

PowerBeam AC

Powerbeam AC của dòng airMAX CPE với thiết kế đột phát, khả năng chống nhiễu cao và bộ vi xử lý tốc độ cao cho hiệu suất vượt trội.

Chi tiết

PowerBeam AC

UniFi Dream Machine Pro

UniFi Dream Machine Pro

UDM-Pro là bộ chuyển mạch Gigabit 8 cổng với 1 Gbps RJ45 và 10G SFP + LAN. Được cung cấp sức mạnh bởi bộ vi xử lý lõi tứ tốc độ 1,7 GHz nhanh chóng.

Chi tiết

UniFi Dream Machine Pro

UniFi Protect Network Video Recorder

UniFi Protect Network Video Recorder

UNVR có thể cung cấp cho doanh nghiệp lên đến 30 ngày lưu trữ video 4K cho 15 camera hoặc lưu trữ video Full HD cho 50 camera.

Chi tiết

UniFi Protect Network Video Recorder

EdgeMAX Universal Rack-mount Kit

EdgeMAX Universal Rack-mount Kit

Chi tiết

EdgeMAX Universal Rack-mount Kit

New
UniFi Switch PRO 48

UniFi Switch PRO 48

USW-Pro-48 với (48) Port Gigabit RJ45 và (4) Port 10G SFP+, là bộ chuyển mạch quản trị Layer 2 và hỗ trợ Layer 3.

Chi tiết

UniFi Switch PRO 48

Cloud Key g2 Rack Mount

Cloud Key g2 Rack Mount

The Cloud Key front panel display, RJ45 ethernet connector, reset button, and status LED are exposed on the front panel for easy access.

Chi tiết

Cloud Key g2 Rack Mount

Ceiling Mount UVC-G3-F-C

Ceiling Mount UVC-G3-F-C

UVC-G3-F-C for UniFi Protect G3 FLEX Camera. Mount your camera inside the ceiling or a ceiling tile for a clean, low-profile installation.

Chi tiết

Ceiling Mount UVC-G3-F-C

UniFi Redundant Power System

UniFi Redundant Power System

USP-RPS là hệ thống nguồn dự phòng độc quyền được thiết kế để bảo vệ tối đa sáu thiết bị hỗ trợ UniFi SmartPower khỏi sự cố mất nguồn điện đột ngột.

Chi tiết

UniFi Redundant Power System

UniFi Switch 48 PoE

UniFi Switch 48 PoE

USW-48-POE với 32 port cấp nguồn PoE chuẩn 802.3at PoE+, và 4 cổng quang (SFP), có màn hình cảm ứng 1,3 inch kèm theo tính năng AR.

Chi tiết

UniFi Switch 48 PoE

EdgePoint R8

EdgePoint R8

EP-R8 thiết chế cho việc lắp đặt ngoài trời, chuyên dùng trong truyền dẫn wireless của nhà mạng, với các tính năng Router ở Layer 3.

Chi tiết

EdgePoint R8

UniFi Dream Machine

UniFi Dream Machine

UDM với thiết kế tất cả 4 trong một: phát wifi, chuyển mạch 4 port Gigabit, router định tuyến chuyên dụng, Controller quản lý tập trung.

Chi tiết

UniFi Dream Machine